การแข่งขันชีววิทยาโอลิมปิกระดับชาติครั้งที่ 21
ขอแสดงความยินดีกับนายสหรรษภูมิ บุญช่วยเหลือ ชั้น ม.5/10
ขอแสดงความยินดีกับนายสหรรษภูมิ บุญช่วยเหลือ ชั้น ม.5/10 ได้รับรางวัลเหรียญทองแดง ในการแข่งขันชีววิทยาโอลิมปิกระดับชาติ ครั้งที่ 21 ณ วันที่ 4-8 เมษายน 2567 ณ คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยขอนแก่น
ภาพประกอบ
![](portfolio/20240530103510.jpg)